Hướng dẫn cách đăng ký để post bài link Dofollow

Tổng hợp mọi ý kiến đóng góp của thành viên

Thảo luận trong 'Góp ý & kiến nghị' bắt đầu bởi Admin, 24/1/15.

1. Admin

Admin Admin Đập Chai Thành viên BQT

Nhằm tạo ra một diễn đàn chất lượng miễn phí dành cho các thành viên, nên mình rất cần những ý kiến đóng góp từ phía các thành viên để cải tiến, tối ưu diễn đàn ngày càng thân thiện hơn với các bạn. Những thành viên có những ý kiến đóng góp hay có thể sẽ được nâng cấp tài khoản thành VIP hay mod bất cứ lúc nào.

Admin

2. phongtn

phongtn Moderator Thành viên BQT

Ko có box về góc học tập à ad ơi, như chữ kí của mình thì ko có chỗ post bài rồi :(( Hi vọng sớm mở box này, kiến thức về học tập thì có lẽ ko thể thiếu đc nhỉ

3. Admin

Box này mình sẽ xem xét để tạo nhưng góc học tập nó lại không thuộc phạm vi của diễn đàn này lắm. Nếu có nhiều nhu cầu mình sẽ tạo thêm :)

4. MoonLight

MoonLight trungtamdangtin.com Thành viên BQT

Góp ý mới, ad thêm chatbox để mọi người vào trao đổi chém gió :D để thu hút thành viên nhiệt tình và năng động hơn

5. D.O.T

D.O.T Admin Đập Chai Thành viên BQT

Kiên gà cho cái box chat vào để anh em thông nhau đi em :D

6. MoonLight

chờ nảy giờ, ngứa ngáy tay chân vì không được chém thẳng tay

7. Admin

tính năng này mình đang cân nhắc để cho vào website, vì thấy cho vào làm giảm tốc độ load của site khá nặng

8. D.O.T

D.O.T Admin Đập Chai Thành viên BQT

em cho nó load hẳn sang 1 cái khung chém gió mới ý, ko thì thử mở unlimited băng thông ra xem nó thế nào ?

9. MoonLight

ủa mình thấy cũng nhẹ mà, băng thông bình thường cũng chạy vù vù, site của mình cũng dùng tốc độ load cũng như cũ

10. hungtn

hungtn New Member

Thanh viên thường để được 2 link 1 link out 1 link trong điễn đàn thế tốt cho cả 2 không !! #!!!!!!!!!!

11. Admin

trong bài viết thì mình không nói. Nhưng nếu comment vào trong bài viết của bạn hoặc bài viết của người khác mà có link out ra ngoài là sẽ bị xóa + nhắc nhở. Tái phạm ban + xóa ALL. Nặng hơn nữa thì mình không cần những thành viên như vậy trừ khi thay IP khác. Đọc nội quy tại đây: http://www.hightechec.com/threads/quy-dinh-post-bai-de-tranh-bi-xoa-tren-hightechec-net.116/

12. binhhb8b

binhhb8b Moderator Thành viên BQT

AD ơi ! Em làm MOD ở 1 Box , những nếu sang box khác hoặc thấy bài bị report thỳ có được xóa không ạ ??!

13. phongtn

Chắc là đc chứ, đây là nhiệm vụ chung của mod mà - thấy là phải diệt ngay ko đc để bọn spamer lộng hành đc :) Thịt luộc nó đi :))

14. Admin

mod là quản lý của 1 box mà, trừ khi được lên smod, chức năng của smod sẽ được quản lý tất cả các box trong forum. Bạn có thể báo cáo và ghi lỗi của thành viên đó vi phạm mình sẽ xử lý hết

15. phongtn

Vậy thì nên hạn chế lại chức năng của mod ở từng box đi, đúng khu vực thì đầy đủ quyền hành còn ko thì cưỡi ngựa xem hoa =)) Mong sớm có đợt xét làm Smod - nhưng chắc đợi cũng dài ngày lắm đây

16. Admin

mod ở box nào thì chỉ được banned hay xóa bài viết ở box đấy mà. Những thành viên tâm huyết mình sẽ set lên Smod :)

17. phongtn

Giờ mình ko rõ mình đang làm mod ở box nào nữa :( Ad bổ sung thêm mình ít thông tin đi, để tích cực phấn đấu sớm trở thành smod nhìn cho nó khác biệt :v

18. Admin

vậy lúc bạn đăng ký thì nhận mod box nào nhỉ

19. phongtn

trc mình đăng kí cái bên box oto nhưng vào ko thấy có, giờ xin lại quản lý 2 box là oto và góc học tập ko biết có được ko nhỉ ^^ trc vào chỉ có nhắc nhở thành viên với cả di chuyển bài là hết quyền hạn

20. phongtn

Mình hỏi làm sao đc lên làm SMOD thế :3 để phấn đấu với, sau này đi chỗ khác còn đc cái để chém khi phỏng vấn nữa :3